MATUKIO, ELIMU NA UJASIRIAMALI
BREAKING NEWS
Majina ya Kidato cha Sita 2016 Watakaojiunga na JKT, Kuanzia Juni 1 Hadi 5
...
Haya Hapa Majina Ya Wanafunzi 1500 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Ruvu- Pwani
N M...
Haya Hapa Majina Ya Wanafunzi 800 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Mgambo- T
...
Jumamosi, 2 Julai 2016
Serengeti boys wasonga mbele
FT: Shelisheli U17 0-6 Tanzania (Serengeti) U17 ( Agg 0-9 ) - Tanzania sasa wataumana na South Africa katika raundi inayofuata ya kuwania kufuzu kucheza AFCON under 17.
Hakuna maoni:
Chapisha Maoni
Chapisho Jipya
Taarifa za zamani
Nyumbani
Jisajili kwenye:
Chapisha Maoni (Atom)
SOMA ZAIDI HAPA
Majina ya Kidato cha Sita 2016 Watakaojiunga na JKT, Kuanzia Juni 1 Hadi 5
...
Haya Hapa Majina Ya Wanafunzi 1500 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Ruvu- Pwani
N M...
Haya Hapa Majina Ya Wanafunzi 800 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Mgambo- T
...
Majina Ya Wanafunzi 1400 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Mafinga-Iringa
...
Hawa ndio mabingwa wa ligi kuu England tangu 1889 -2015
Published Under MICHEZO 2015Chelsea FC England 2014 Manchester City England 2013 Manchester United England 2012 Manchester City E...
NAFASI 11 ZA KAZI KILIMANJARO AIRPORTS DEVELOPMENT COMPANY(KADCO) MWISHO WA KUTUMA MAOMBI NI TAREHE 23 MAY 2016
Kilimanjaro Airports Development Company (KADCO) is a company owned by the Government of United Republic of Tanzania charged to manage and ...
Haya Hapa Majina Ya Wanafunzi 1600 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Makutopora- Dodoma
N MKOA NAMBA YA SHULE JINA LA SHULE JINSI JINA 1 GEITA S1164 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F ...
Dawa za kulevya zinavyomaliza nguvu kazi ya Taifa katika Taifa letu.
. Na; Martin Maranja Masese. Vijana ndiyo nguvu kazi ya Taifa lolote lenye maendeleo katika Dunia hii.. lakini asilimia kubwa ya vijana hi...
Haya Hapa Majina Ya Wanafunzi 1700 Kidato Cha 6 Waliochaguliwa JKT Kambi ya Bulombora-Kigom
...
Mchezaji wa ureno aliyefunga bao la ushidi
Kwa Picha: Mchezaji Eder wa Ureno aliyefunga bao la ushindi Euro 2016 dhidi ya Ufaransa. Jina lake kamili ni Éderzito António Macedo Lopes...
Hakuna maoni:
Chapisha Maoni